தமிழ் செய்திகள்

Tamil News | தமிழ் செய்திகள் | Online Tamil News | Latest Tamil News | Live Tamil News

திருமணம் குறித்து  அறிவிப்பு வெளியிட்ட சிம்பு! நடிகர் சிம்பு விரைவில் திருமணம் செய்ய உள்ளார் என பல்வேறு செய்திகள் பரவின. இதுகுறித்து விளக்கம் அளிக்கும் வகையில் அறிவிப்பை சிம்பு வெளியிட்டுள்ளார். சிம்புவின் அறிக்கை:ஊடகம் மற்றும் செய்தியாளர்கள் மத்தியில் எனது பயணம் மற்றும் பிணைப்பு நீண்ட காலத்துக்குரியது.

Comments   0ஆட்டோ டிரைவர்களுக்கு சர்ப்ரைஸ் கொடுத்த விஜய்! உழைப்பாளர் தினத்தை முன்னிட்டு ஆட்டோ டிரைவர்களுக்கு மதிய உணவு மற்றும் பரிசுப் பொருட்களை வழங்கியுள்ளார் நடிகர் விஜய். நடிகர் விஜய் தற்போது அட்லீ இயக்கத்தில் நடித்து வருகிறார். இன்னும் பெயரிடப்படாத இந்தப் படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக நயன்தாரா நடிக்கிறார்.

Comments   0


ஓபிஎஸ் மகன் மீது மட்டும் மோடிக்கு ஏன் அவ்வளவு காதல்? -  ஈ.வி.கே.எஸ் இளங்கோவன் தேனியில் பண பலமும், அதிகார பலமும் சேர்த்து என்னை தோற்கடித்துவிட்டது என்று ஈ.வி.கே.

Comments   0


அமுல் பேபிகளாக மாறிய பிரபல நடிகைகள்! இந்திய சினிமாவை சேர்ந்த நடிகைகள் சிலர் உலக அளவில் பெற்றுள்ளனர். அதில் ஹிந்தி சினிமாவை சேர்ந்த நடிகைகள் மிகவும் குறிப்பிட்டு சொல்லலாம். அண்மையில் கேன்ஸ் திரைப்பட விழா ஃபிரான்ஸ் நாட்டில் மிக கோலாகலமாக நடைபெற்றது.

Comments   0


Tamil News


அண்மை செய்திகள்