தடுப்புகளை உடைத்துக்கொண்டு ஸ்டாலின் கடற்கரை நோக்கி பேரணி.!

உச்ச நீதிமன்ற தீர்ப்பின் படி காவிரி மேலாண்மை வாரியத்தினை அமைத்திடாத மத்திய பாஜக அரசை கண்டித்தும், மத்திய அரசுக்கு போதிய அழுத்தம் அளித்திடாமல் மத்திய அரசினுக்கு அடிவருடியாக செயல்பட்டு வருகிற தமிழக அரசினை கண்டித்தும் தமிழகம் முழுவதும் இன்று திமுக சார்பிலும் அதன் கூட்டணி கட்சிகளின் சார்பிலும் இன்று முழு அடைப்பு போராட்டம் நடைபெற்றுவருகிறது.

தடுப்புகளை உடைத்துக்கொண்டு ஸ்டாலின் கடற்கரை நோக்கி பேரணி.!

சென்னை அண்ணாசாலையில் மு.க. ஸ்டாலின் தலைமையில் எதிர்க்கட்சியினர் சாலை மறியல் செய்ய துவங்கிய திமுக மற்றும் எதிர்க்கட்சியினர், பேரணியாக கடற்கரையை நோக்கி சென்றுகொண்டிருக்கின்றனர். இதன் காரணமாக சென்னை பரபரத்து கிடக்கிறது.

முன்னதாக, கடந்த மூன்றாம் தேதி அதிமுக சார்பில் காவிரிக்காக உண்ணாவிரத போராட்டம் நடைபெற்றுவந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*