ஏ.ஆர்.முருகதாசுடன் இனையும் ரஜினிகாந்த்

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியின் அடுத்த திரைப்படத்தை ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கவிருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

‘காலா’ வெற்றியைத் தொடர்ந்து இளம் இயக்குநர் கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந்த் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தின் ஷூட்டிங் டார்ஜிலிங்கில் நடைபெற்று வரும் நிலையில், ரஜினி நடிக்கவிருக்கும் அடுத்த படத்தை ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்க வாய்ப்பிருப்பதாக கோலிவுட்டில் தகவல் பரவி வருகின்றன.

விஜய் நடிப்பில் ‘தளபதி 62’ திரைபடத்தை இயக்குநர் ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கி வருகிறார். இப்படத்தின் இறுதிக்கட்ட ஷூட்டிங் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகின்றன.

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிக்கும் கார்த்திக் சுப்புராஜ் படத்தை முடித்த பிறகே அடுத்த திரைப்படம் குறித்து ரஜினி ஆலோசிப்பார் என்று கூறப்படுகிறது. இதனிடையே, ஒப்புக் கொண்ட திரைப்படங்களின் பணிகளை முடித்த பின்னர் ரஜினி தனது அரசியல் பணிகளில் தீவிரமாக இறங்குவார் என்றும் கூறப்படுகிறது.

ரஜினி-கார்த்திக் சுப்புராஜ் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் இப்படத்தினை இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் முடிக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது. இது தவிர ஷங்கர் இயக்கத்தில் ரஜினி நடித்துள்ள பிரம்மாண்ட திரைப்படமான ‘2.0’ வெளியீட்டிற்காக ஆயத்தமாகி வருகிறது.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*