நாக்கை அறுப்பேன்னு சொன்ன அமைச்சரை கைது பண்ணலையா? – பொன்.ராதா கிருஷ்ணன் கேள்வி

தமிழக அரசை விமா்சித்ததால் தன்னுடைய நாக்கை அறுப்பாா்களா? என்று மத்திய இணைஅமைச்சா் பொன்.ராதா கிருஷ்ணன் கேள்வி எழுப்பி உள்ளாா்.

அ.தி.மு.க. சாா்பில் தஞ்சாவூரில் நடைபெற்ற கண்டன கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட தமிழக அமைச்சா் துரைக்கண்ணு, அரசை பற்றி தரக்குறைவாக விமா்சித்தால் நாக்கை அறுப்பேன் என்று பகிரங்கமாக மிரட்டல் விடுக்கும் தொணியில் பேசியிருந்தாா். இதனைத் தொடா்ந்து அமைச்சருக்கு அரசியல் கட்சி தலைவா்கள் பலரும் கண்டனம் தொிவித்து வருகின்றனா்.

இந்நிலையில் இன்று காலை செய்தியாளா்களை சந்தித்த மத்திய இணை அமைச்சா் பொன்.ராதா கிருஷ்ணன் பேசுகையில், தமிழக அமைச்சா்கள் மாண்பை காக்க வேண்டும். பொறுப்பற்று பேசாமல் தமிழக அமைச்சா்கள் தங்களது பொறுப்பை உணா்ந்து பேசவேண்டும்.

ஈழத்தமிழா்களை படுகொலைக்கு காங்கிரஸ், தி.மு.க. கட்சிகளே காரணம். 7 போ் உயிரை வைத்து அரசியல் செய்ய வேண்டாம். அவா்கள் சிறையில் நிம்மதியாக இருக்கிறாா்கள் என்றால் இருந்துவிட்டு போகட்டும். ஆளுநா் முடிவின் அடிப்படையில் வெளியில் வந்தால் வந்துவிட்டு போகட்டும்.

இந்த நிலைமைக்கு தி.மு.க. – காங்கிரஸ் மற்றும் அவா்களுடைய கூட்டணி கட்சிகளே பொறுப்பு. ராஜபக்சேவே இதனை சொல்லிவிட்டாா். பிரபாகரனே வந்து சொல்ல வேண்டுமா? அவா் வர மாட்டாா் என தொியும். விடுதலை புலிகள் அமைப்பில் முன்பிருந்தவா்கள் எத்தனையோபோ் இதனை சொல்லிவிட்டனா்.

இலங்கையில் ஒன்றரை லட்சம் போ் எப்படி அடையாளம் தொியாமல் ஆக்கப்பட்டாா்கடோ, அதேபோன்று காங்கிரசும் ஆக்கப்பட்டால் தான் தமிழகம் இறந்தவா்களுக்கு உண்மையான அஞ்சலி செலுத்தியது என்று அா்த்தம்.

அ.தி.மு.க. அரசை பற்றி விமா்சித்தால் நாக்கை அறுப்பாா்களா? நானும் தான் அ.தி.மு.க. அரசை விமா்சனம் செய்கிறேன். என்னுடைய நாக்கை அறுப்பாா்களா? ஆட்சியாளா்கள், அமைச்சா்கள் தங்கள் பொறுப்பை உணா்ந்து பேசவேண்டும் என்று அவா் தொிவித்துள்ளாா்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*