விஜய்யின் புதிய படத்திற்கு ரசிகர்களே வைத்த பெயர்!

‘சர்கார்’ படத்தை அடுத்து விஜய் நடிக்கவுள்ள புதிய படத்திற்கு ரசிகர்களை ஒரு தலைப்பை வைத்து அதை இணையத்தில் வைரலாக்கி வருகின்றன.

நடிகர் விஜய் நடிப்பில் கடந்த தீபாவளியன்று உலகம் முழுவதும் வெளியாகி பல சாதனைகளை படைத்து வருகிறது. அடுத்ததாக நடிகர் விஜய் அட்லி இயக்கத்தில் ஒரு படத்தில் நடிக்கவுள்ளார். இவர்கள் இருவரும் இணையும் மூன்றாவது படம் இது.

தற்போது விஜய் நடிக்கவுள்ள படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘தளபதி 63’ என பெயரிட்டிருந்தனர். இந்தப் படத்திறகும் ஏ.ஆர். ரஹ்மான் இசையமைக்கவுள்ளார்.

இந்நிலையில், அட்லி இயக்கத்தில் விஜய் நடிக்கும் புதிய படத்திற்கு ‘ஜெர்ஸி 63’ என்று ரசிகர்கள் பெயரிட்டு அதை சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாக்கியுள்ளன. மேலும் இந்தப் படம் 2019 தீபாவளியான்று வெளியாகும் என்ற தகவலும் அதில் வெளியாகியுள்ளது.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*