‘அடிச்சு தூக்கு’ பாட்டுல ‘அட்டகாசமா’ அசத்திய ‘தல’ அஜித்!

சென்னை: விஸ்வாசம் படத்தின் அடிச்சு தூக்கு பாட்டில் அஜித் அட்டகாசமா ‘டான்ஸ்’ ஆடியுள்ளதாக நடன இயக்குனர் கல்யாண் தெரிவித்துள்ளார்.

அஜித் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள விஸ்வாசம் படம் வரும் 10ம் தேதி வெளியாகவுள்ளது. வீரம், வேதாளம், விவேகம் ஆகிய படங்களைத் தொடர்ந்து சிவா இயக்கத்தில் 4 ஆவது முறையாக இணைந்து தல அஜித் இப்படத்தில் நடித்துள்ளார். லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாரா ஹீரோயினாக நடித்துள்ளார்.

யோகி பாபு, ரோபோ ஷங்கர், தம்பி ராமையா ஆகியோர் பலர் நடித்துள்ளனர். இமான் இப்படத்திற்கு இசையமைள்ளார். சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் நிறுவனம் இப்படத்தை தயாரித்துள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இப்படத்தின் டிரைலர் வெளியாகி ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பு கொடுத்தது. இதனை ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகின்றனர். கடந்தாண்டு அஜித் நடிப்பில் எந்த படமும் வெளியாகாததால், நாளை வெளியாகவுள்ள இப்படத்தை காணரசிகர்கள் ஆர்வமாகவுள்ளனர்.

Viswasam விஸ்வாசம் படத்தில் இடம் பெற்ற அடிச்சுத்தூக்கு பாடலில் அஜித்துடனான அனுபவங்களை நடன இயக்குனர் கல்யாண் பகிர்ந்து கொண்டார். இதுகுறித்து அவர் கூறுகையில், ‘விஸ்வாசம் படத்தில் அடிச்சு தூக்கு நல்லாவந்துருக்கு. ஆளுமா டோலுமா பாடக்கு பின் பிறகு அதை விட சிறப்பாக செய்ய வேண்டும் என அழுத்தம் இருந்தது.

அடிச்சு தூக்கு பாடலில் அஜித் அட்டகாசமாக ஆடியுள்ளார். இன்னும் வேணும், இன்னும் வேணும் என நடனமாடிக் கொண்டே இருந்தார். அது வேற லெவல் ஃபீலிங்காக இருந்தது.’ என்றார்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*