அவர் கூறுவதை கேட்டும், முதல்வர் வாய்முடி அமர்ந்துள்ளார் ? – டி.டி.வி தினகரன்

திருவண்ணாமலை, தண்டராம்பட்டு, ஆரணியில் ஆகிய இடங்களில் டி.டி.வி. தினகரன் பிரசாரம் செய்தார். அப்போது பேசிய அவர்
திருவண்ணாமலை என்பது ஒரு அக்னி ஸ்தலம். தீயவர்களையும், துரோகம் செய்பவர்களையும் அழித்துவிடும் அக்னியாக உள்ள இந்த தொகுதி மக்கள் தமிழ்நாட்டு மக்களுக்கு துரோகம் செய்பவர்களை அக்னியாக இருந்து அழிக்க வேண்டும் என்று கூறினார்
8 வழி சாலை திட்டம் தற்போது நீதிமன்றத்தால் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. ஆனால் மத்திய மந்திரி நிதின்கட்காரி சேலத்தில் நடைபெற்ற கூட்டத்தில் முதல் -அமைச்சர் முன்னிலையிலேயே விவசாயிகள் ஆலோசனை பெற்று மீண்டும் 8 வழி சாலை திட்டத்தை நிறைவேற்றுவேன் என கூறும் போது முதல் – அமைச்சர் வாய்மூடி கொண்டு அமர்ந்துள்ளார்.
இந்த 8 வழி சாலையானது 5 மாவட்ட விவசாயிகள் மற்றும் நீர் ஆதாரங்களை அழித்து தனியார் நிறுவனத்திற்காக அமைக்கப்படும் சாலை. மத்திய மந்திரி தேர்தல் நேரத்தில் எவ்வளவு தைரியமாக 8 வழி சாலையை அமைத்தே தீருவேன் என கூறுகிறார். இதனால் விவசாயிகள் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*