முகப்பு கருத்துக்கணிப்பு ராசிபலன்கள் சினிமாகாதலிக்கிறாரா பிரபல இசையமைப்பாளர் அனிருத்- அந்த பெண் யார்?

தமிழ் சினிமாவில் இளம் இசையமைப்பாளர் பலர் வருகின்றனர். இப்போதைக்கு யங் இசையமைப்பாளர்களில் விஜய், அஜித், ரஜினி, கமல் என பெரிய நடிகர்களின் படங்களுக்கு இசையமைத்து பட்டய கிளப்பி வருகிறார் அனிருத். இவரது இசையில் கடைசியாக ரஜினியின் பேட்ட பட பாடல்கள் வந்தது.
ஹன்ஷிகாவை தொடர்ந்து இறைவி பட ஹீரோயினுக்கு நேர்ந்த கொடுமை!

இறைவி படத்தின் கதாநாயகி பூஜா தேவரியா, தனது செல்போன் ஹேக் செய்யப்பட்டுள்ளது என்று தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கத்தில் வெளியான ’இறைவி’ படத்தில் வித்தியாசமான நடிப்பை வெளிப்படுத்தியவர் பூஜா தேவரியா. இதைத்தொடர்ந்து ’குற்றமே தண்டனை’ படத்தில் தனது தனித்துவ நடிப்பை வெளிப்படுத்தியவர் பூஜா.
ஸ்ரீரெட்டியுடன் தொடர்பு: ஆதாரத்துடன் மாட்டிக் கொண்ட இயக்குனர்!

தெலுங்கு சினிமானில் பிரபல நடிகையாக இருந்தவர் நடிகை ஸ்ரீரெட்டி. இந்நிலையில் சினிமாவில் இவருக்கு நடந்த பாலியல் கொடுமைகள் குறித்து சமீபத்தில் புகார் கூறி வந்தார். இந்த புகாரில் பல இயக்குனர்கள், பிரபல தயாரிப்பாளர்கள், முக்கிய நடிகர்கள் உட்பட பலர் அடங்குவர்.
உள்ளாடையை ஆடைக்கு வெளியே அணிந்திருக்கும் சமந்தா!

தென்னிந்திய சினிமாவில் முன்னணியில் இருக்கும் நடிகைகளில் சமந்தாவும் ஒருவர். தெலுங்கு நடிகர் நாகசைத்தன்யாவை திருமணம் செய்த பின்பும் பயங்கர பிசியாக பல படங்களில் நடித்து வருகிறார். இவரது நடிப்பில் அடுத்ததாக தமிழில் விஜய் சேதுபதியுடனான சூப்பர் டீலக்ஸ் படம் வெளிவர உள்ளது.
விரைவில் மங்காத்தா 2 படத்தில் நடிக்கிறாரா ‘தல’ அஜித் !

சென்னை: ‘தல 60’பரவிய தகவலில் உண்மையில்லை என அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சிவா இயக்கத்தில் அஜித் நடித்த விஸ்வாசம் குடும்ப ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. இந்நிலையில் ஹெச்.