கருத்துகணிப்பு : ஜெயலலிதா கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க சரியான நபர் யார் ?


விடுகதை : அடர்ந்த காட்டின் நடுவில் ஒற்றையடி பாதை?


போட்டோ போட்டு சத்யராஜை மறைமுகமாக நக்கலடித்த ஹெச்.ராஜா

ராணுவமே வந்தாலும் அஞ்சமாட்டோம் என தெரிவித்திருந்த நடிகர் சத்யராஜை மறைமுகமாக நக்கல் செய்து பாஜகவின் தேசிய செயலாளர் ஹெச்.ராஜா ட்விட்டரில் இன்று பதிவிட்டுள்ளார். அதில், “இராணுவத்தை எதிர்கொள்ள தயங்காத கூட்டம்” என்ற கேப்சனோடு புகைப்படம் ஒன்றையும் பதிவிட்டுள்ளார். புகைப்படத்தில் கறுப்புச் சட்டை அணிந்த போராட்டக்காரர் இருவர், தனது கைகளை கூப்பியப்படி போலீசாரிடம் மன்னிப்பு கேட்பது போல் உள்ளது. இப்படி மன்னிப்பு கேட்பவர்கள்தான் ராணுவமே வந்தாலும் அஞ்சமாட்டார்களா..? என்ற கோணத்தில் ஹெச்.ராஜா மறைமுகமாக சாடியுள்ளார்.

மற்றொரு பதிவில், “சீருடையில் இருந்த காவலர்களை போராட்டக்காரர்கள் தாக்கியது வன்மையாக கண்டிக்கத்தக்கது. இது இவர்களுடைய தலைமையின் பண்பற்ற தன்மையை எடுத்துக்காட்டுகிறது.” எனவும் தெரிவித்துள்ளார்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *