18 எம்.எல்.ஏ க்கள் தகுதி நீக்க வழக்கு 3 விதமாக தீர்ப்பு!

தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்.எல்.ஏக்கள் மீண்டும் பதவியை பெற்றால் தமிழக அரசே கவிழும் நிலைக்கு கூட வரலாம். அதனால் அனைத்து தரப்பும் இந்த வழக்கு தீர்ப்பை எதிர்பார்த்து காத்துக்கொண்டுள்ளனர். தினகரனின் அரசியல் பயணத்திற்கு இந்த வழக்கில் வரும் தீர்ப்பே முக்கிய பங்களிக்கும் என கருதப்படுகிறது.  தினகரன் தரப்பிற்கு ஆதரவாக வரும் பட்சத்தில் திமுக தினகரனுடன் இணைந்து ஆட்சியை கவிழ்க்க தயாரானாலும் ஆச்சரியம் இல்லை!. 

எம்எல்ஏக்கள் தகுதி நீக்கத்துக்கு எதிரான வழக்கில் இன்று தீர்ப்பு வழங்கப்படுவதாக சென்னை உயர்நீதிமன்றம் அறிவித்துள்ள நிலையில்  தலைமை நீதிபதி இந்திரா பானர்ஜி, நீதிபதி சுந்தர் அமர்வு நாளை தீர்ப்பு அளிக்கிறது. இந்த தீர்ப்பு மூன்று விதமாக வரலாம் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. 

சபாநாயகர் எம்எல்ஏக்களை  தகுதி நீக்கம் செய்தது செல்லும் என்றும், அல்லது தகுதி நீக்கம் செய்தது செல்லாது என்றும் தீர்ப்பு வழங்கலாம். இரண்டு நீதிபதி அமர்வு என்பதால் இருவரும் மாறுபட்ட கருத்துகளை தெரிவிக்கலாம், அப்படி நடக்கும் பட்சத்தில் இந்த வழக்கு ஜவ்வுமிட்டாய் கணக்காக மீண்டும் சென்று கொண்டிருக்கும் எனவும் கூறப்படுகிறது. 


Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *