இன்று தீர்ப்பு வெளியாகிறது.. அடுத்த வாரத்தில் ஆட்சி கவிழ்கிறது – ஜோதிடர்

அ.தி.மு.க.வில் முதல் அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி அணியும், ஓ.பன்னீர்செல்வம் அணியும் ஒன்றாக இணைந்தன.ஓபிஎஸ்-ஈபிஎஸ் அணிக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து டி.டி.வி. தினகரன் தனியாக செயல்பட்டு வந்தார்தினகரன் பக்கம் தங்கதமிழ்செல்வன் உட்பட 18 எம்.எல்.ஏ.க்களும் சென்றனர்தமிழக முதல்வர் எடப்பாடி பழனிச்சாமியை மாற்றக் கோரி அப்போதைய ஆளுநர் வித்யாசாகர் ராவிடம், தினகரனின் ஆதரவு எம்எல்ஏக்கள் மனு தன்னிச்சையாக செயல்பட்ட 18 எம்.எல்.ஏக்கள் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்குமாறு சபாநாயகரிடம் அ.தி.மு.க. கொறடா ராஜேந்திரன் கடிதம் கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் 18-ம் தேதி 18 எம்.எல்.ஏக்களை தகுதி நீக்கம் செய்து சபாநாயகர் உத்தரவு பிறப்பித்தார்.

சபாநாயகரின் உத்தரவை எதிர்த்து 18 எம்.எல்.ஏக்கள் சார்பில் சென்னை உயர்நீதிமன்றத்தில் வழக்கு 18 எம்எல்ஏ-க்களின் தொகுதிகளில் இடைத்தேர்தல் நடத்த கூடாது என்று வழக்கு தொடர்ந்திருந்தனர்.பல முறை ஒத்திவைப்பில் இருந்து வந்த இந்த வாழக்கு தொடர்பான விவகாரத்தில் சென்னை உயர்நீதிமன்றம் இன்று தீர்ப்பு வழங்குகிறது.பிற்பகல் 1 மணிக்கு தலைமை நீதிபதி இந்திரா பானர்ஜி, நீதிபதி எம்.சுந்தர் அமர்வு தீர்ப்பு வழங்குகிறது.தகுதி நீக்கம் செல்லும்  என்ற பட்சத்தில் மறு தேர்தல் முடிவு அடிப்படையில் ஆட்சி முடிவாகும்தகுதி நீக்கம் செல்லாது என்ற பட்சத்தில் அரசு பெரும்பான்மையை இழக்க வாய்ப்பு உள்ளதால் நம்பிக்கை வாக்கெடுப்புக்கு மீண்டும் நடக்கும் சூழல் உருவாகியுள்ளது.எப்படி இருப்பினும்  அதிமுக ஆட்சிக்கு ஆபத்து உள்ளதாக சமூக ஊடகங்களில் கருத்து தெரிவித்து வரும் ஜோதிடர்கள் அடித்து கூறி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *