ரிலீஸ் ஆன காலா.,பேஸ்புக்கில் லைவ்வாக ஒளிபரப்பு .,அதிர்ச்சியில் திரையுலகினர் ..!

நாளை இந்தியாவில் வெளிவரவிருக்கும் காலா திரைப்படத்தை சிங்கப்பூரில் இருந்து இன்று பேஸ்புக்கில் லைவ்வாக ஒளிபரப்பிய நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ள சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தனுஷ் தயாரிப்பில் பா. ரஞ்சித் இயக்கத்தில் நடிகர் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் உருவான காலா திரைப்படம் நாளை ஜூன் 7 இந்தியா முழுவதும்  வெளியாகிறது. இப்படத்தில் ரஜினி, ஈஸ்வரி, சமுத்திரக்கனி என மேலும் பலர் நடித்துள்ளனர். மேலும் இப்படம் வெளிவர பல எதிர்ப்புகள் கிளம்பியுள்ள நிலையில் இப்படத்திற்கான ஆன்லைன் டிக்கெட் ரிசர்வேஷன் கடந்த ஞாயிறு துவங்கியது.ஆனால்  சென்னையில் பல தியேட்டர்களில் வார இறுதி நாட்களுக்கே டிக்கெட் கிடைப்பதாகவும், ஆன்லைன் முன்பதிவு மந்தமாக இருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளியானது . இந்நிலையில், சென்னை கமலா திரையரங்கில் நாளை காலா திரைப்படத்திற்கு பதில், ஜூராசிக் வேல்டு திரைப்படம் திரையிடப்படும் என கமலா திரையரங்கின் மேலாளர் கோபி தகவல் தெரிவித்துள்ளார்.   

             இந்நிலையில் இன்று சிங்கப்பூரில் காலா திரைப்படம் வெளியாகியுள்ளது. அதை நேரில் பார்த்த நபர் ஒருவர், தனது செல்போன் மூலம், பேஸ்புக்கில் லைவ்வாக ஒளிபரப்பியுள்ளார். 

இதைதொடர்ந்து எழுந்த புகாரின் பேரில் அந்த நபரை உடனடியாக சிங்கப்பூர் போலீசார் கைது செய்துள்ளதாக, நடிகர் விஷால் தெரிவித்துள்ளார். 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *