கடவுளின் அருளால் கர்நாடகாவில் நல்ல மழை பெய்து வருகிறது – முதல்வர் குமாரசாமி

மதுரை: கடவுளின் அருளால் கர்நாடகாவில் நல்ல மழை பெய்து வருவதால் இந்த முறை தமிழகத்திற்கு நீர் வழங்குவதில் பிரச்னை இருக்காது என அம்மாநில முதல்வர் குமாரசாமி தெரிவித்துள்ளார்.  
கர்நாடக முதல்வர் குமாரசாமி நிகழ்ச்சி ஒன்றில் கலந்து கொள்ள இன்று மதுரைக்கு வந்தார். அப்போது அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறியதாவது: கடவுளின் அருளால் கர்நாடகாவில் நல்ல மழை பெய்து வருவதால் இந்த ஆண்டு காவிரியில் இருந்து தமிழகத்துக்கு தண்ணீர் வழங்குவதில் எந்த சிக்கலும் இருக்காது. இதனால் கர்நாடகா மற்றும் தமிழகம் இடையே நீரை பகிர்ந்து கொள்வதில் எந்த பிரச்சனையும் இருக்காது.
மேலும், கர்நாடக நீர்ப்பாசனத் துறை அதிகாரிகளிடம் கபினி அணையில் இருந்து தண்ணீர் திறந்து விடுமாறு உத்தரவிட்டேன். நேற்றிரவு முதல் கபினி அணையில் இருந்து வினாடிக்கு 25 ஆயிரம் கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்பட்டு வருகிறது. இவ்வாறு குமாரசாமி தெரிவித்துள்ளார்.
KA cm kumarasami says there is no problem in providing wate
  

<!–

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*