விஜய் சேதுபதியை கட்டிப்பிடிக்க வேண்டும்! இளம் நடிகை ஆசை

விஜய் சேதுபதி தன் நடிப்பு திறமையால் உயர்ந்த நிலைக்கு வந்துவிட்டார். தற்போது அதிகமான படங்களில் நடிக்கும் நடிகரும் இவரே. கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந்தின் படத்திலும் அவர் வில்லனாக நடிக்கிறார்.

தெலுங்கு படங்களிலும் முக்கிய ரோல்களில் நடித்து வருகிறார். அவருக்கு குழந்தைகள், பெண்கள், பெரியவர்கள் என பொதுவான ரசிகர்கள் பலர் இருக்கிறார்கள். அண்மையில் இளம் நடிகை சௌந்தர்யா நந்தகுமார் விஜய் சேதுதியை ஒருமுறையாவது நேரில் பார்த்து கட்டிப்பிடிக்க வேண்டும் என கூறினார்.

சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சியில் ஒரு போட்டியாளாக உள்ளே வந்த இவர் தற்போது பகல் நிலவு சீரியலில் நடித்து வருகிறார். கபாலி படத்தில் பப் பாடகராக ஒரு காட்சியில் சௌந்தர்யா வந்து போவார். மேலும் ஜோடி நம்பர் 1 நிகழ்ச்சியிலும் கலந்துகொண்டுள்ளார்.


Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *