திமுகவோடு கூட்டு என்பதற்கு ஆதாரம் கேட்ட நீதிபதி சத்தியநாராயணா!

 

தகுதிநீக்க எம்.எல்.ஏ-க்கள் தரப்பில் மூத்த வழக்கறிஞர் பி.எஸ்.ராமன், நீதிபதி சத்தியநாராயணன் முன்னிலையில் தனது வாதங்களை முன்வைத்து வருகிறார். ”சபாநாயகரின் உத்தரவு அரசியல் சாசனத்துக்கு விரோதமானது மட்டுமல்லாமல், உள்நோக்கம் கொண்டது என்றும் எங்களுடன் சேர்ந்து கவர்னரிடம் மனு கொடுத்த ஜக்கையனுக்கு இரு முடிவு, எங்களுக்கு ஒரு முடிவு என சபாநாயகர் எடுத்துள்ளார்” என்றும் பி.எஸ்.ராமன் தெரிவித்துள்ளார். மேலும் சபாநாயகர் உத்தரவை நீதித்துறை ஆய்வுக்கு உட்படுத்த முடியும் என நீதிபதி சுந்தர் தீர்ப்பில் சுட்டிக்காட்டியுள்ளதாகவும், தலைமை நீதிபதி அமர்வின் மாறுப்பட்ட தீர்ப்பில் உள்ள மாறுபட்ட கருத்துக்களில் மட்டும் மூன்றாவது நீதிபதி முடிவெடுத்தால் போதுமென உச்ச நீதிமன்றம் அறுவுறுத்தியுள்ளது என்றும் வாதிட்டு வருகிறார்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *