தெறி படத்தை தொடர்ந்து சர்க்கார் படத்திலும் சூப்பர் ஸ்பெஷல்! இந்த விசயம் தெரியுமா உங்களுக்கு

முருகதாஸ் விஜய் கூட்டணியில் தற்போது சர்க்கார் படத்தின் ஷூட்டிங் எடுக்கப்பட்டு வருகிறது. விஜய் படங்களுக்கு எப்போதும் சர்ச்சைகள் இருக்கும். அந்த வகையில் இப்போது கொஞ்சம் முன் கூட்டியே அதில் சிலர் இறங்கிவிட்டார்கள். அண்மையில் வந்த போஸ்டரை வைத்து சர்ச்சையை துவங்கியுள்ளார்கள்.

படக்குழுவும் அதற்கான நடவடிக்கையை எடுத்தது. விஜய்யின் படங்களில் வசூல் சாதனை செய்தவற்றில் தெறி படமும் ஒன்று. அட்லீ இயக்கிய இப்படம் நல்ல விமர்சனங்களை பெற்றதோடு ரசிகர்களை கொண்டாடவைத்தது. அதில் பலரையும் கவர்ந்தது பேபி நைனிகா தான்.

நடிகை மீனாவின் மகளான இவர் மிகவும் சிறப்பாக நடித்திருந்தார். தற்போது சர்க்கார் படத்தில் பேபி மீனலோச்சனி என்ற குழந்தை நடித்துள்ளார். ரசிகர்கள் இனி கொண்டாடுவார்கள் தானே. .


Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *