தமிழ் செய்திகள்


முகப்பு கருத்துக்கணிப்புகள் ராசிபலன்கள் சினிமா நடிகைகள் அரசியல் செய்திகள் டிடிவி தினகரன்

கேரளாவில் வரலாறு காணாத அளவுக்கு கனமழை பெய்து வெள்ளப்பெருக்கு, நிலச்சரிவு பேரிடர் ஏற்பட்டுள்ளது.

By Admin - August 17th, 2018

Tags : Category : Tamil News,

கேரளாவில் வரலாறு காணாத அளவுக்கு கனமழை பெய்து வெள்ளப்பெருக்கு, நிலச்சரிவு பேரிடர் ஏற்பட்டுள்ளது. மாநிலம் முழுவதும் உச்சக்கட்ட அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.வராலாறு காணாத அளவுக்கு வெள்ளம், நிலச்சரிவு பேரிடர் ஏற்பட்டுள்ள நிலையில், அவசர உதவி மையம், உணவு, தங்கும் முகாம், மருத்துவ சேவை உள்ளிட்ட இடங்கள் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளதுஇதில் ஆலப்புழா மாவட்டத்தில் உள்ள  செங்கன்னூர் பகுதி அங்கு நடக்கும் நிகழ்வுகள் வெளியே தெரியாத அளவுக்கு மிகுந்த பாதிப்படைந்துள்ளது.செங்கன்னூர் கேரளா மாநிலத்தில் ஆலப்புழா மாவட்டத்தில் உள்ள நகராட்சியாகும். ஆலப்புழை மாவட்டத்தின் கிழக்கு பகுதியில் அமைந்துள்ளது.கொல்லம் மற்றும் கோட்டயத்தை இணைக்கும் தேசிய நெடுஞ்சாலை 220 செங்கன்னூர் வழியே செல்கிறது. பந்தளம், பத்தினம்திட்டா, மாவேலிக்கரா, திருவல்லா ஆகியவை இதன் அருகிலுள்ள நகரங்களாகும்.சில மணி நேரத்திற்கு வெளியான  முன்னர் செங்கன்னூர் தொகுதி எம்.எல்.ஏ சஜி செறியானின் கண்ணீர் வேண்டுகோள் நிலைகுலைய வைக்கிறது.வீடுகளிலிருந்து 50 க்கும் மேற்பட்டோர் இறந்த நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், செங்கன்னூரில் 10000 பேருக்கு மேல் சிக்கியுள்ளதாகவும் ரிப்போர்ட்டர் சேனலில் கூறியிருக்கிறார்.ஏற்கனவே பலி எண்ணிக்கை நூற்றுக்கும் மேல் சென்று விட்ட நிலையில், தற்போது வெளியாகியுள்ள இந்த தகவல் அந்த மாநிலத்தை மேலும் நிலைகுலைய செய்துள்ளது.மக்கள்தொகை கணக்கெடுப்பின்படி, செங்கன்னூரில் 1.25 இலட்சத்திற்கும் மக்கள் இருகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
அண்மை செய்திகள்

தேர்தல் பறக்கும் படையினர் அதிரடி ! நேற்று வரை ரூ.29.84 கோடி பறிமுதல்

விவசாயத்தை பாதிக்கும் திட்டங்களுக்கு தமிழகத்தில் அனுமதி இல்லை : டிடிவி தினகரன்

திமுக அதிமுக தேர்தல் அறிக்கையைவிட சிறப்பான தேர்தல் அறிக்கை வெளியிட்ட டிடிவி தினகரன்!


அமமுக விற்காக உயிரைக் கொடுத்து பணியாற்றுவேன் - கலா மாஸ்டர்

மதுரை தேர்தல் தேதி மாற்றமில்லை: வழக்குகளைத் தள்ளுபடி செய்தது உயர்நீதிமன்றம்

மக்களவை-பேரவை இடைத்தேர்தல் பிரசாரம்: நட்சத்திர பேச்சாளர்கள் பட்டியல் வெளியீடு

கன்னடத்தில் ரீமேக் செய்யப்படும் பரியேறும் பெருமாள்: ஹீரோ யார் தெரியுமோ?

கன்னடத்தில் ரீமேக் செய்யப்படும் பரியேறும் பெருமாள்: ஹீரோ யார் தெரியுமோ?

தமிழக காங்கிரஸ் கட்சி வேட்பாளா் பட்டியல் வெளியீடு!

தங்க தமிழ்செல்வன் வேட்புமனுவை நிராகரிக்க ஓபிஸ் - தேர்தல் ஆணையம் கூட்டுசதி!

கருத்துக்கணிப்பு

தருமபுரி மக்களவை தொகுதி : உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?
ராமநாதபுரம் நாடாளுமன்ற தொகுதி : உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?
கன்னியாகுமாரி மக்களவை தொகுதி : உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?