கருத்துகணிப்பு : யார் முதலமைச்சராக வர வேண்டும் ? தந்தி டிவி க்கு போட்டி கருத்துகணிப்பு


விடுகதை : சின்ன தம்பிக்கு தொப்பியே வினை? அது என்ன?


கருணாநிதி முதன் முதலாக வாங்கிய சம்பளம்!

கருணாநிதி தற்போது உடல் நல சிகிச்சைக்காக சென்னை காவேரி மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு கடந்த நான்கு நாட்களாக சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

அவரின் சந்திக்க பல துறை சார்ந்த அனைவரும் செல்கிறார்கள். அவர் நலம் பெற்று வீடு திரும்பி விரைவில் ஆட்சி அமைக்க வேண்டும் என மக்களும், தொண்டர்களும், ரசிகர்களும் விரும்புகிறார்கள். தமிழில் அதிக ஆர்வமுள்ள அவர் சினிமாவிலும் ஆதிக்கம் செய்துள்ளார். 75 படங்களுக்கு திரை வசனங்கள், புத்தகங்கள் எழுதிய அவர் முதன் முதலில் 1949 ல் சேலம் மாடர்ன் தியேட்டர்ஸில் கதாசிரியராக பணியாற்றிய போது ரூ 500 தான் சம்பளமாக பெற்றாராம்.

மேலும் சினிமாவில் மணமகள் படத்திற்காக அவர் திரைக்கதை எழுதியதற்காக பிரபல சினிமா கலைஞர் என். எஸ். கே அவருக்கு கொடுத்த சம்பளம் ரூ 10 ஆயிரமாம். அத்துடன் வி. என். பிரசாத் என்பவர் இருவர் உள்ளம் படத்திற்காக ரூ 10 ஆயிரம் சம்பளத்தையும், படம் வெற்றி பெற்றதால் கூடுதலாக ரூ 10 ஆயிரத்தையும் அப்போதே கலைஞருக்கு கொடுத்தாராம்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *