தமிழ் செய்திகள்


முகப்பு கருத்துக்கணிப்புகள் ராசிபலன்கள் சினிமா நடிகைகள் அரசியல் செய்திகள் டிடிவி தினகரன்

உண்மையான உடன்பிறப்புகள் என் பக்கம் இருக்கிறார்கள் என கூறிய கையோடு, அதிரடியாக செப்டம்பர் 5 ஆம் தேதி சென்னையே மிரளும் அளவிற்கு பேரணி நடத்த முடிவு செய்துள்ளார்.

By Admin - August 31st, 2018

Tags : Category : Tamil News,

கருணாநிதி இறப்புக்கு பிறகு அவரது நினைவிடத்திற்கு சென்ற அழகிரி, உண்மையான உடன்பிறப்புகள் என் பக்கம் இருக்கிறார்கள் என கூறிய கையோடு, அதிரடியாக செப்டம்பர் 5 ஆம் தேதி சென்னையே மிரளும் அளவிற்கு பேரணி நடத்த முடிவு செய்துள்ளார்.இப்போது ஸ்டாலின் தான் தலைவர் என்பது உறுதியான நிலையில் என்னை கட்சியில் இணைக்கவில்லை என்றால் செப்டம்பர் 5 ஆம் தேதி பேரணிக்கு பிறகு அடுத்த கட்ட நடவடிக்கையை குறித்து அறிவிப்பேன் என்று அழகிரி அறிவித்துள்ளார். இதுவரை என்னை திமுகவில் இணைப்பது போல தெரியவில்லை என்றும் கூறியுள்ளார்.ஒரு பக்கம் அழகிரி முரண்டு பிடித்து பல அறிவிப்புகளை விடுத்தாலும், அனைத்தையும் முறியடிக்கும் நோக்கில், ஸ்டாலின் தரப்பு செயல்பட்டு வருகிறது.பேரணிக்காக அழகிரி திமுக அதிருப்தியாளர்கள், ஆதரவாளர்களை திரட்டிக்கொண்டிருக்கும் வேளையில் மாவட்ட செயலாளர்களிடத்தில் இருந்து தனது ஆட்டத்தை தொடங்கியுள்ளார் ஸ்டாலின்.பேரணி நடத்த காவல்துறையில் அனுமதி கேட்டுள்ளார் அழகிரி. ஆனால் இன்னும் அனுமதி கிடைக்கவில்லை.அதேவேளை தி.மு.க மாவட்டச் செயலாளர்களை அழைத்த மு.க.ஸ்டாலின், ‘’ யாரும் பேரணிக்கு வரவிடாமல் பார்த்துக்கொள்ளுங்கள். யார் யார் அழகிரி பக்கம் போகிறார்கள் என்பதையும் கண்காணியுங்கள்’’ என உத்தரவிட்டுள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது.முன்னாள் அமைச்சர் முல்லைவேந்தனையும் விழுப்புரத்தில் பொன்முடிக்கு எதிரானவர்களையும் தொலைபேசியில் தொடர்புகொண்டு அழகிரி பேசிவருவதை அறிந்த ஸ்டாலின் அதற்கான நடவடிக்கையை தொடங்கியிருக்கிறார்.இன்று காலை, முல்லைவேந்தன் செல்போனுக்கு அழைப்பு வந்திருக்கிறது. போனை எடுத்திருக்கிறார். எதிர்முனையில் பபொருளாளர் துரைமுருகன். அப்போது தலைவர்தான் (ஸ்டாலின்) உங்ககிட்ட பேசச் சொன்னாரு.உன்னைப் பார்க்க மாவட்டச் செயலாளர் தடங்கம் சுப்ரமணி வருவாரு. பாஞ்சாலி சபதம் முடிந்தது… என்று சொல்லிவிட்டு, போனை கட் செய்துவிட்டாராம் துரைமுருகன்.அவர் சொன்னபடியே அடுத்த சில மணி நேரத்தில், முல்லைவேந்தன் தோட்டத்துக்கு தர்மபுரி மாவட்டச் செயலாளர் சுப்ரமணியன் போயிருக்கிறார்.முல்லைக்கு சால்வை போட்ட கையோடு, யாருக்கோ போனையும் போட்டு அவர் கையில் கொடுத்திருக்கிறார். ‘நீங்க உடனே கிளம்பி சென்னைக்கு வாங்க. நாம தலைவரை சந்திக்கப் போகலாம்! என அழைத்திருக்கிறார். உடனே முல்லையும் கிளம்பிவிட்டார்.இப்படி அழகிரி யாரையெல்லாம் தொடர்பு கொண்டு பேசினாரோ அவர்களுக்கெல்லாம் ஸ்டாலின் தரப்பிலிருந்து உடனடியாக போனும் போகிறது. ஆளும் போகிறார்கள். இதுதான் அழகிரியை செம அப்செட் ஆக்கிவிட்டது.

சிஎஸ்கே: யார் அந்த 11 பேர்?

சிஎஸ்கே அணியில் இன்று விளையாடப்போகும் வீரர்களின் உத்தேச பட்டியல் வெளியாகியுள்ளது. மும்பை – சென்னை அணிகள் போதும் போட்டி சென்னையில்…

உள்ளாடை மட்டுமே அணிந்து நடித்த பிரபல தெலுங்கு நடிகை!

பிரபல தெலுங்கு நடிகை மிருதுளா பாஸ்கர், உள்ளாடை மட்டும் அணிந்து ஒரு படத்தில் நடித்துள்ளார். தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக…

பாலிவுட்டில் சூப்பர் ஸ்டார் அஜித், இந்தி சினிமாவுக்கே பெருமை – பிரபல நடிகை

சூப்பர் ஸ்டார் அஜித்துடன் ஒரு படத்திலாவது நடிக்க வேண்டும் என நடிகை நீத்து சந்திரா கூறியுள்ளார். பாலிவுட்டில் அமிதாப்பச்சன், டாப்ஸி…
அண்மை செய்திகள்

சிஎஸ்கே: யார் அந்த 11 பேர்?

உள்ளாடை மட்டுமே அணிந்து நடித்த பிரபல தெலுங்கு நடிகை!

பாலிவுட்டில் சூப்பர் ஸ்டார் அஜித், இந்தி சினிமாவுக்கே பெருமை - பிரபல நடிகை


பிரபல சி.எஸ்.கே அதிரடி வீரர் ஓய்வு அறிவிப்பு!

#BREAKING | 5 எம்.எல்.ஏ.க்கள் தகுதி நீக்கம்? சபாநாயகர் தீவிர ஆலோசனை

மும்பைக்கு எதிரான போட்டியில் தோனிக்கு ஓய்வு?

SC stays inquiry commission proceedings into Jayalalithaa's death at Apollo Hospitals

ஜெயலலிதா மரணம் தொடா்பான விசாரணை ஆணையத்திற்கு தடை – நீதிமன்றம் அதிரடி

இங்க கேட்டாலே ஓட்டு விழாது! இவங்க வாரணாசி போறாங்க! ஓ.பி.எஸ்.-ஐ கலாய்த்த தங்க தமிழ்செல்வன்!

வர இருக்கும் புயலுக்கு ‘ஃபானி’ என்ற பெயர் எந்த நாடு கொடுத்தது?

கருத்துக்கணிப்பு

ஓட்டப்பிடாரம் சட்டமன்ற தொகுதி இடைத்தேர்தல் வெற்றி யாருக்கு?
அரவக்குறிச்சி சட்டமன்ற இடைத்தேர்தல் வெற்றி யாருக்கு?
யாருக்கு வாக்களித்தீர்கள்? - தேர்தலுக்கு பிந்தைய கருத்துக்கணிப்பு
Share