தமிழ் செய்திகள்


முகப்பு கருத்துக்கணிப்புகள் ராசிபலன்கள் சினிமா நடிகைகள் அரசியல் செய்திகள் டிடிவி தினகரன்

கேரள வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்காக, தமிழகத்தில் இதயநோய் உள்ள சிறுமி செய்த நெகிழ்ச்சி சம்பவம்!.

By Admin - August 20th, 2018

Tags : Category : Tamil News,

கேரளாவில் வரலாறு காணாத அளவிற்கு மழை கொட்டி தீர்த்து வருகிறது. இதன் காரணமாக பலி எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்துக்கொண்டே வருகிறது. இதனால் கேரள மக்கள் வீடுகள் மற்றும் உடைமைகளை இழந்து தவித்து வருகின்றனர். இதனையடுத்து கேரளாவுக்கு பணம், உணவுபொருள்கள், உடைகள் என்று நாடுமுழுவதும் வாரிவழங்கிக் கொண்டிருக்கிறது. சினிமா பிரபலங்களும் அரசியல் தலைவர்களும் நிவாரண நிதியை அளித்துவருகின்றனர்.இந்நிலையில், கரூர் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த அட்சயா  என்ற சிறுமி தனது இதய அறுவைசிகிச்சைக்காக சமூக வலைதளங்கள் மூலம் திரட்டிய பணத்தில் 5000-ரூபாயை கேரள வெள்ள நிவாரணத்திற்கு கொடுத்துள்ளார்.தமிழகத்தின் கரூர் மாவட்டம், தான்தோன்றிமலை ஒன்றியத்தில் இருக்கும் குமரபாளையம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த தம்பதி சுப்பிரமணியன் – ஜோதிமணி இவர்களின் புதல்விதான் ஏழாம் வகுப்பு படிக்கும் மாணவி அட்சயா. இந்த சிறுமிக்கு இதயத்தில் பிரச்னை இருந்ததால், அறுவை சிகிச்சை செய்ய வழியில்லாமல் அவரது பெற்றோர் கஷ்டப்பட்டுக் கொண்டிருந்தனர்.கடந்த வருடம் இவரது நிலைமை மோசமானதால், உடனே அறுவை செய்ய வேண்டிய நிலைமை ஏற்பட்டது. அப்போது கரூரைச் சேர்ந்த லஞ்சம் தவிர்த்து நெஞ்சம் நிமிர்த்து என கூறும் சகாயம் ஐஏஎஸ் அவர்களை பின்பற்றும் ஒரு அமைப்பின் ஒருங்கிணைப்பாளர், சமூக வலைத்தளங்கள் மூலம் நிதி திரட்டி அட்சயாவுக்கு மூன்றரை லட்சம் செலவு செய்து சென்னையில் உள்ள மருத்துவமனையில் அறுவை சிகிச்சை செய்ய வைத்திருக்கிறார்.மீண்டும் ஒரு வருடத்திற்குள் மற்றொரு அறுவை சிகிச்சை செய்யவேண்டும் என்று மருத்துவர்கள் கூறியுள்ளனர். அதற்கு இரண்டரை லட்சம் வரை ஆகும் என்று கூறப்பட்டதால், மீண்டும் நிதி திரட்டினர்.இந்தநிலையில் கேரள வெள்ளப்பாதிப்பையும்,அங்கு மக்கள் தத்தளிப்பதையும் பார்த்து மனம் உறுகிய அட்சயா, தனக்கு அறுவை சிகிச்சை செய்வதற்காகக் கிடைத்த நன்கொடைப் பணத்தில் இருந்து ரூபாய் 5000-த்தை கேரள வெள்ள நிவாரணத்திற்கு வழங்கி நெகிழவைத்துள்ளார்.
அண்மை செய்திகள்

தேர்தல் பறக்கும் படையினர் அதிரடி ! நேற்று வரை ரூ.29.84 கோடி பறிமுதல்

விவசாயத்தை பாதிக்கும் திட்டங்களுக்கு தமிழகத்தில் அனுமதி இல்லை : டிடிவி தினகரன்

திமுக அதிமுக தேர்தல் அறிக்கையைவிட சிறப்பான தேர்தல் அறிக்கை வெளியிட்ட டிடிவி தினகரன்!


அமமுக விற்காக உயிரைக் கொடுத்து பணியாற்றுவேன் - கலா மாஸ்டர்

மதுரை தேர்தல் தேதி மாற்றமில்லை: வழக்குகளைத் தள்ளுபடி செய்தது உயர்நீதிமன்றம்

மக்களவை-பேரவை இடைத்தேர்தல் பிரசாரம்: நட்சத்திர பேச்சாளர்கள் பட்டியல் வெளியீடு

கன்னடத்தில் ரீமேக் செய்யப்படும் பரியேறும் பெருமாள்: ஹீரோ யார் தெரியுமோ?

கன்னடத்தில் ரீமேக் செய்யப்படும் பரியேறும் பெருமாள்: ஹீரோ யார் தெரியுமோ?

தமிழக காங்கிரஸ் கட்சி வேட்பாளா் பட்டியல் வெளியீடு!

தங்க தமிழ்செல்வன் வேட்புமனுவை நிராகரிக்க ஓபிஸ் - தேர்தல் ஆணையம் கூட்டுசதி!

கருத்துக்கணிப்பு

தருமபுரி மக்களவை தொகுதி : உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?
ராமநாதபுரம் நாடாளுமன்ற தொகுதி : உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?
கன்னியாகுமாரி மக்களவை தொகுதி : உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?