முகப்பு கருத்துக்கணிப்பு ராசிபலன்கள் சினிமா

சோபியா வெளிநாடு செல்ல தடை இல்லை !

Tags : Facist BJP, Human Rights Commission, Sofia Can Travel Abroad, Category : TAMIL NEWS,

சோபியா வெளிநாடு செல்ல தடை இல்லை !

பாஜக மாநிலத் தலைவர் தமிழிசை சௌந்தரராஜன் கடந்த மாதம் 3ஆம் தேதி தூத்துக்குடிக்கு விமானத்தில் வந்தபோது, மாணவி சோபியா பாஜகவுக்கு எதிராக முழக்கமிட்டார். இதையடுத்து இருவருக்கும் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. இதுகுறித்த புகாரின்பேரில் சோபியா கைது செய்யப்பட்டு, நீதிமன்ற பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

இந்நிலையில், சோபியா கைது செய்யப்பட்டபோது, மனித உரிமை மீறல் நடந்ததாகக் கூறி அவரது தந்தை சாமி, மனித உரிமை ஆணையத்தில் புகார் அளித்திருந்தார். அந்தப் புகார் மனு தொடர்பாக சோபியா தரப்பினரிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டது.

நேற்றைய தினத்தில் மாணவி சோபியா விமானத்தில் தமிழிசை உடன் நடந்த நிகழ்வுகள் குறித்து, மனித உரிமை ஆணையத்தில் விளக்கம் அளித்தார். இந்நிலையில் புதுகோட்டை காவல்துறை ஆய்வாளர் நேரில் ஆஜராக வேண்டும் என்று மனித உரிமை ஆணையம் சம்மன் அனுப்பியிருந்தது.

இதனைத்தொடர்ந்து மனித உரிமைகள் ஆணையத்தில் ஆஜரான புதுகோட்டை காவல்துறை ஆய்வாளர் திருமைலைகூறுகையில் ’சோபியா வெளிநாடு செல்ல எந்த தடையும் விதிக்கவில்லை’ என்று கூறினார்.


Share :

பாமக அதிமுக பிஜேபி கூட்டணி ? மெகா கருத்துக்கணிப்பு
பாமக யாருடன் கூட்டணி வைக்க தொண்டர்கள் விரும்புகிறார்கள்?
பாராளுமன்ற தேர்தலில் உங்கள் ஆதரவு யாருக்கு...?