முகப்பு கருத்துக்கணிப்பு ராசிபலன்கள் சினிமா

சபரிமலை விவகாரம்: இணையதள சேவையை முடக்க அனுமதி

Tags : HOME MINISTRY, PINARAYI VIJAYAN, SABARIMALA, SABARIMALA TEMPLE, Category : TAMIL NEWS,

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் விவகாரத்தில் போராட்டங்கள் அதிகரித்து வரும் நிலையில் தேவைப்படும் பட்சத்தில் இணையதள சேவையை முடக்கிக்கொள்ளலாம் என்று மத்திய உள்துறை அமைச்சகம் அனுமதி வழங்கியுள்ளது.

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவிலில் அனைத்து வயது பெண்களையும் அனுமதிக்க எதிா்ப்பு தொிவித்து நடைபெற்று வரும் போராட்டங்கள் நாளுக்கு நாள் வலுப்பெற்று வருகின்றன. இந்நிலையில் இன்று கேரளா மாநிம் கொச்சியைச் சோ்ந்த பெண்ணியவாதி ரெஹானா பாத்திமா மற்றும் ஆந்திராவைச் சோ்ந்த பத்திாியைாளா் கவிதா ஆகியோா் கோவிலுக்குள் செல்ல முயன்றனா்.

ஆனால், பக்தா்களின் கடும் எதிா்ப்பு மற்றும் பதற்றமான சூழலை உணா்ந்த காவல் துறையினா் இருவரையும் கோவிலுக்குள் அழைத்துச் செல்லும் முயற்சியை கைவிட்டனா்.

இந்நிலையில் மத்திய உள்துறை அமைச்சகம் இது தொடா்பாக 3 மாநில தலைமைச் செயலாளா்கள் மற்றும் காவல்துறை டி.ஜி.பி.க்களுக்கு கடிதம் ஒன்றை அனுப்பியுள்ளது. கேரளா, தமிழ்நாடு, கா்நாடகா ஆகிய மாநிலங்களுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ள அந்த கடிதத்தில் சபரிமலை விவகாரத்தில் சுமாா் 3 ஆயிரம் போ் வரை போராட்டத்தில் ஈடுபடலாம் என்று தொிவித்துள்ளனா்.

In a letter dated, 16 Oct MHA had asked Chief Secretaries&DGPs of Kerala, Tamil Nadu&Karnataka to take necessary me… https://t.co/8JAPdIrpbF— ANI (@ANI) 1539936164000
மேலும் போராட்டம் தொடா்பாக முன்கூட்டியே உரிய ஆய்வுகளை மேற்கொண்டு தயாா் நிலையில் இருக்க வேண்டும். தேவைப்படும் பட்சத்தில் சமூக வலைதளங்கள், இணையதள சேவைகளை முடக்கம் செய்து கொள்ளலாம் என்று தொிவிக்கப்பட்டுள்ளது.


Share :

Related Posts