முகப்பு கருத்துக்கணிப்பு ராசிபலன்கள் சினிமா

புத்தாண்டில் ஸ்டொ்லைட் ஆலை திறக்கப்படுவது உறுதி – ராமதாஸ் ட்வீட்

Tags : National Green Tribunal, Ramadoss, Sterlite Factory, Tamil Nadu, Thoothukudi, Category : TAMIL NEWS,

ஸ்டொ்லைட் ஆலையை மூடியது தவறு என்று ஆய்வுக்குழு அறிக்கை சமா்ப்பித்துள்ள நிலையில், புத்தாண்டில் ஆலை திறக்கப்படுவது உறுதி என்று பா.ம.க. நிறுவனா் ராமதாஸ் ட்விட்டா் பக்கத்தில் கருத்து தொிவித்துள்ளாா்.

தூத்துக்குடி மாவட்டத்தில் செயல்பட்டு வந்த ஸ்டொ்லைட் ஆலைக்கு எதிராக பல ஆண்டுகளாக போராட்டங்கள் நடைபெற்று வந்தது. கடந்த மே மாதம் ஆலைக்கு எதிராக ஆட்சியா் அலுவலகத்திற்கு மனு அளிக்க பேரணியாக சென்ற ஊா்மக்கள் மீது காவல்துறையினா் நடத்திய துப்பாக்கிச்சூட்டில் 13 போ் கொல்லப்பட்டனா். இதனைத் தொடா்ந்து ஆலையை மூடுவதாக தமிழக அரசு அறிவித்து, ஆலைக்கு சீல் வைத்தது.

தமிழக அரசின் நடவடிக்கைக்கு எதிராக ஸ்டொ்லைட் ஆலையின் வேதாந்தா நிறுவனம் தேசிய பசுமை தீா்ப்பாயத்தில் வழக்கு தொடா்ந்தது. அதன்படி பசுமை தீா்ப்பாயம் தரப்பில், ஓய்வுபெற்ற உயா்நீதிமன்ற நீதிபதி தருண் அகா்வால் தலைமையில் குழு அமைக்கப்பட்டு ஆலையை ஆய்வு செய்து அறிக்கை சமா்ப்பிக்குமாறு உத்தரவிடப்பட்டது.

அதன்படி தருண் அகா்வால் தலைமையிலான குழு ஆலை தொடா்பான ஆய்வு அறிக்கையை நேற்று (செவ்வாய்க் கிழமை) தாக்கல் செய்தது. இதனைத் தொடா்ந்து இன்று பசுமை தீா்ப்பாயத்தில் ஆலை தொடா்பான விசாரணை நடைபெற்றது. ஆய்வு அறிக்கையில் “ஆலையை மூடியது இயற்கை நீதிக்கு எதிரானது. சில கட்டுப்பாடுகளுடன் ஆலையை இயங்க அனுமதித்திருக்கலாம்” என்று குறிப்பிடப்பட்டு இருந்தது. இது தொடா்பாக தமிழக அரசு ஒருவார காலத்திற்குள் அறிக்கை சமா்ப்பிக்க வேண்டும் என்று உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.

ஸ்டெர்லைட் ஆலை மூடப்பட்டதை ஏற்கமுடியாது என வல்லுனர் குழு அறிக்கை தாக்கல். இது ஏற்கனவே எதிர்பார்க்கப்பட்டது தான்.நா…

இந்நிலையில் பா.ம.க. நிறுவனா் ராமதாஸ் இன்று வெளியிட்டுள்ள ட்விட்டா் பதிவில், “ஸ்டெர்லைட் ஆலை மூடப்பட்டதை ஏற்கமுடியாது என வல்லுனர் குழு அறிக்கை தாக்கல். இது ஏற்கனவே எதிர்பார்க்கப்பட்டது தான்.நான் முன்பே கூறியது தான். புத்தாண்டில் ஆலை திறக்கப்படுவது உறுதி. உலக நீதிமன்றத்துக்கே சென்றாலும் ஆலையை திறக்க முடியாது என்று கூறிய ஆட்சியாளர்கள் மக்களை ஏமாற்றிவிட்டனர்” என்று குறிப்பிட்டுள்ளாா்.


Share :

பாமக அதிமுக பிஜேபி கூட்டணி ? மெகா கருத்துக்கணிப்பு
பாமக யாருடன் கூட்டணி வைக்க தொண்டர்கள் விரும்புகிறார்கள்?
பாராளுமன்ற தேர்தலில் உங்கள் ஆதரவு யாருக்கு...?

Related Posts