தமிழ் செய்திகள்


முகப்பு கருத்துக்கணிப்புகள் ராசிபலன்கள் சினிமா நடிகைகள் அரசியல் செய்திகள் டிடிவி தினகரன்

கேப்டனாக, பேட்ஸ்மேனாக ஜொலிக்கும் ரோகித் சர்மா!

By Admin - February 8th, 2019

Tags : IND Vs NZ, India, Rohith Sharma, T20, Category : Tamil News,

     

ரிஷப் பண்ட் 40, தோனி 20 ரன்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தனர். பந்துவீச்சில் குர்ணால் பாண்யா 3 விக்கெட் வீழ்த்தி அசத்தி இருந்தார். இந்திய அணி தனது முதல் டி20 வெற்றியை நியூசிலாந்து மண்ணில் பதிவு செய்துள்ளது. இந்த வெற்றியின் மூலம் 3 போட்டிகளில் கொண்ட டி20 தொடர் 1-1 என்ற கணக்கில் சமன் ஆகியுள்ளது. கடந்த போட்டியில் 80 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் படுதோல்வி அடைந்த இந்திய அணி, இன்று அதற்கு பதிலடி கொடுத்துள்ளது.

                

அதிக ரன்கள் குவித்த ரோகித்

இந்தப் போட்டியில் 50 ரன்கள் அடித்த ரோகித் சர்மா டி20 போட்டியில் அதிக ரன்கள் அடித்தவர் என்ற மைல்கல்லை எட்டியுள்ளார். 92 டி20 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ள ரோகித் 2,288 ரன்கள் குவித்து முதலிடத்தில் உள்ளார். 2,272 ரன்களுடன் நியூசிலாந்து அணியின் மார்டின் குப்தில் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார். சோயிப் மாலிக் 2,263, விராட் கோலி 2,167, பிரண்டன் மெக்கல்லாம் 2,140 ரன்களுடன் அடுத்த மூன்று இடங்களில் உள்ளனர். 

             

100 சிக்ஸர்கள்

இன்றையப் போட்டியில் ரோகித் சர்மா 4 சிக்ஸர்கள் விளாசினார். இதன்மூலம், டி20 போட்டியில் 100 சிக்ஸர்களை கடந்துள்ளார். இதுவரை மொத்தம் 102 சிக்ஸர்கள் அடித்து, குப்தில் அடித்ததை சமன் செய்து இரண்டாம் இடத்தினை பிடித்துள்ளார். 103 சிக்ஸர்களுடன் கிறிஸ் கெயில் முதலிடத்தில் உள்ளார். இன்றுடன் சேர்த்து மொத்தம் 16 அரைசதங்கள் விளாசியுள்ளார். அதேபோல், 4 சதங்கள் அடித்துள்ளார். 

          

அதிக வெற்றிகள் குவித்த கேப்டன்

இந்திய அணியில் டி20 போட்டிகளை பொறுத்தவரை ரோகித் சர்மா சிறந்த கேப்டனாக விளங்கி வருகிறார். மொத்தம் 14 டி20 போட்டிகளுக்கு கேப்டனாக செயல்பட்டுள்ள அவர், அதில் 12 போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றுள்ளார். ஆனால், 20 போட்டிகளில் கேப்டனாக இருந்தே விராட் கோலி 12 வெற்றிகளை பதிவு செய்தார். இதற்கு முன்பாக, மைக்கேல் கிளார்க், சர்ஃப்ராஸ் அகமது ஆகியோர் 14 போட்டிகளில் 12இல் வெற்றியை பெற்று தந்துள்ளனர். 

             

சச்சினும், ரோகித் சர்மாவும் 

சர்வதேச டெஸ்ட் போட்டிகளில் 15,921, ஒருநாள் போட்டிகளில் 18,426 ரன்களுடன் சச்சின் டெண்டுகள் முதலில் இடத்தை இன்றளவும் தக்க வைத்துள்ளார். அந்த வரிசையில் மற்றொரு இந்திய வீரரான ரோகித் சர்மா டி20 போட்டிகளில் 2288 ரன்களுடன் முதலிடத்தை பிடித்துள்ளார். இதன் மூலம் அனைத்து பிரிவு போட்டிகளிலும் இந்திய வீரர்களே முதல் இடத்தில் உள்ளனர்.

          

அதேபோல் அதிக சதம் அடித்தவர்களில் சர்வதேச டெஸ்ட் போட்டிகளில் 51, ஒருநாள் போட்டிகளில் 49 சதங்களுடன் சச்சின் முதல் இடத்தில் உள்ளார். அந்தவரிசையில் டி20 போட்டிகளில் ரோகித் 4 சதங்களுடன் முதலிடத்தில் உள்ளார். 

Related Posts

Puli trailer gets second ranking in India

Puli trailer gets second ranking in India Vijay Puli movie trailer gets second ranking in…

புதிய சாதனை படைத்த ரோகித் சர்மா

ஐபிஎல் டி20 போட்டிகள் கடந்த மாதம் 7 ஆம் திகதி தொடங்கி இந்தியாவின் பல்வேறு நகரங்களில் நடைபெற்று வருகிறது. இந்த…

Vijay Antony will be a comedy actor in ‘Yeman’

Vijay Antony has recently reached the stardom with the stupendous success of ‘Pichaikaaran’. But most…

அனுஷ்கா ஷர்மாவை மணந்தார் விராட் கோலி! படங்கள் உள்ளே

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட் கோலி, பாலிவுட் நடிகையான அனுஷ்கா ஷர்மாவை இத்தாலியில் திருமணம் செய்துள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன….

Tamil Movie Visaranai goes to Oscar!

#Visaranai, The movie which showcased the brutal face of Policemen in our country is India’s…
அண்மை செய்திகள்

பாரதிய ஜனதா கட்சி வேட்பாளர்கள் பட்டியல்!

மதுரை ஆதீனம் பொய் சொல்கிறார்!- டிடிவி தினகரன்

அம்மா விரும்பாத கூட்டணி அதிமுக, திருவாவூரில் பயந்த கூட்டணி திமுக : டிடிவி தினகரன்


Actress Neha Malik Happy Holi pictures

திருச்சி பாராளுமன்ற தேர்தல் பணிமனை திறப்பு விழாவில் TTV தினகரன்

அதிமுக ஆட்சி மானங்கெட்ட ஆட்சி அல்ல , ஏழை, எளிய மக்களுக்கான ஆட்சி - அன்புமணி ராமதாஸ்

சட்டப்பேரவையில் காலியிடம் 22 ஆக உயர்வு!

மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சியின் வேட்பாளர்கள் பட்டியல் வெளியீடு!

அழகான வேட்பாளர் தமிழச்சிக்கு வாக்களியுங்கள் உதயநிதி பேச்சால் பரபரப்பு!

ஆபாச படத்தில் நடிக்க சம்மதித்த நடிகை ரம்யா கிருஷ்ணன்!

கருத்துக்கணிப்பு

தென்காசி பாராளுமன்ற தொகுதி : உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?
நெல்லை மக்களவை தொகுதி : உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?
மத்திய சென்னை மக்களவை தொகுதி உங்கள் வாக்கு யாருக்கு?