தன் மகளின் காதலனுடன் உறவு கொண்ட 41 வயதான தாய்..!

மகளின் காதலனுடன் உறவு செய்த 41 வயது பெண்ணுக்கு 17 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை கிடைத்துள்ளது..

இந்த பறந்து விரிந்த உலகில் பல விசித்திரமான நிகழ்வுகள் நடந்துகொண்டு தான் இருக்கின்றனர். அதில் சில சம்பவம் நம்மை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தும், இன்னும் சில சிரிப்பில் ஆழ்த்தும். இந்நிலையில், கலிபோர்னியாவைச் சேர்ந்த ஒரு தாய் மீது சுமார் 21 வழக்குகள் குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டுள்ளன.

அதில் ஒன்று தனது இளம் மகளின் ஆண் நண்பர்களுடன் உறவில் ஈடுபட்ட சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

மகளின் காதலனுடன் உறவு
கலிபோர்னியா துலாரே கவுண்டியில் வசிப்பவர், 41 வயதுடைய கோரல் லிட்டில். இவர் தனது மகளின் ஆண் நண்பருடன் சட்டவிரோதமான உறவில் ஈடுபட்டுள்ளார். இதையடுத்து, அவர் மீது தொடரப்பட்ட வழக்கில் அவருக்கு சுமார் 15 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதித்து நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. இந்த அதிர்ச்சிகரமான சம்பவங்கள் 2017 ஆம் ஆண்டு நடந்துள்ளது.

இது குறித்து வழக்குறிஞர்கள் கூறுகையில், அந்த பெண் சிறுவர்களை பூங்காக்கள் மற்றும் வாகன நிறுத்துமிடங்களில் சந்திப்பதாகவும், உறவு கொள்ள அவள் அவர்களை வீட்டிற்கு அழைத்துச் செல்வதாகவும், அந்த சிறுவர்களுக்கு தன்னைப் பற்றிய நிர்வாணப் படங்களையும் அவர்களுக்கு அனுப்பியுள்ளார் என்பதை அவர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

மேலும் நான்கு குழந்தைகளின் தாய் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, அவரது கணவர் 2017 இல் விவாகரத்து கோரினார். இந்நிலையில், இந்த ஆண்டு மார்ச் மாதத்தில், மனு ஒப்பந்தத்தின் ஒரு பகுதியாக, லிட்டில் தனது மீதான குற்றச்சாட்டுகளுக்கு எந்தப் போட்டியையும் கோரவில்லை. அவர் கவுண்டி சிறையில் ஒரு வருடம் மற்றும் சுமார் 5 ஆண்டுகள் தகுதிகாண் பணியாற்றியிருப்பார்.

நீதிமன்றம் கொடுத்த தண்டனை
ஆனால் இந்த வாரம், நீதிபதி ஜூலியட் போக்கோன் லிட்டலின் வழக்கறிஞரின் ஒரு தீர்மானத்தை மறுத்தார்.

துலாரே கவுண்டி சுப்ரீம் கோர்ட் பதிவுகளின்படி, ஒரு சிறியவருடன் உறவு கொள்வது, மோசமான நோக்கங்களுக்காக ஒரு சிறுவர்களை சந்தித்தல், வாய்வழி சமாளித்தல் மற்றும் சிறுவர்களை தவறான மனநிலையில் தொடர்புகொள்ளுதல் என 21 மோசமான குற்றங்களை செய்துள்ளதாக வழக்கு பதிவு செய்துள்ளனர். மேலும், அவர் அதிகபட்சமாக 17 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அனுபவிக்கக்கூடும் என்று தெரிவித்துள்ளனர்.


Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *