பிக்பாஸ் 3 தர்ஷன் காதலியுடன் செல்ஃபி எடுத்து வைரலாக்கிய சிம்பு!

சிம்பு லண்டனில் இருந்து புதிய தோற்றத்துடன் சென்னைக்கு திரும்பி வந்துள்ளார், அங்கு அவர் வரவிருக்கும் திரைப்படத்திற்காக பல்வேறு தற்காப்பு கலைகளில் பயிற்சி பெற்று வந்தார். சென்னையில் நடந்த ஒரு கண்காட்சி நிகழ்ச்சியில் சானம் ஷெட்டி அவரிடம் ஒரு செல்ஃபி எடுத்துக்கொண்டார் , இது இணையத்தில் வைரலாகிவிட்டது. ‘அம்புலி’, ‘சாதுரம் 2’ உள்ளிட்ட பல தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ள சனம், ‘பிக் பாஸ் 3’ போட்டியாளர் தர்ஷனின் காதலி என்று கூறப்படுகிறது.

‘மஹா’ படத்தில் முன்னாள் காதலி ஹன்சிகா மோத்வானிக்கு ஜோடியாக சிம்பு தனது கேமியோ தோற்றத்திற்கான படப்பிடிப்பை முடித்துள்ளார், மேலும் பெயரிடப்படாத ‘முப்தி’ ரீமேக்கின் முதல் அட்டவணையை முடித்துள்ளார், அதில் கௌதம் கார்த்திக் ஒரு பயங்கரமான கேங்க்ஸ்டராக நடிக்கிறார். வெங்கட் பிரபு இயக்கிய ‘மனாடு’ படத்தின் பணிகள் விரைவில் தொடங்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது


Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *