பிக் பாஸ் தமிழ் 3 லோஸ்லியா திருமணம் ஆனவரா?

பிக் பாஸ் தமிழ் 3 வீட்டிற்குள் நுழைந்த பின்னர் லோஸ்லியா மரியனேசன் தமிழ்நாட்டின் இளைஞர்களின் காதலியாக மாறிவிட்டார். அவரது அழகான புன்னகையுடனும், தாழ்மையான நடத்தையுடனும், இலங்கை தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்துள்ளார்.

உண்மையில், சில வாரங்களில், சமூக ஊடக தளங்களில் ரசிகர்கள் மற்றும் அர்ப்பணிப்புள்ள ரசிகர் பக்கங்களை லோஸ்லியா பெற்றுள்ளார். அவரது வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு அம்சமும் பார்வையாளர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது, ஆனால் கடந்த சில நாட்களாக ஆன்லைனில் ரவுண்டுகள் செய்து வரும் ஒரு விசித்திரமான வதந்தி அவரது திருமணத்தைப் பற்றி ரசிகர்களுக்கு ஒரு பெரிய அதிர்ச்சியாக வந்துள்ளது.

லோஸ்லியா உண்மையை மறைத்து தமிழ் ரியாலிட்டி ஷோவில் நுழைந்ததாக யூகங்கள் கூறுகின்றன. ஒரு வெளிப்படையான திருமண புகைப்படம் வதந்திகளுக்கு நம்பகத்தன்மையை அளித்தது, மேலும் அவரது உறவு விவாகரத்துடன் முடிந்தது என்று கூறப்பட்டது.

இருப்பினும், அவரது நண்பர்கள் இப்போது லோஸ்லியாவின் திருமணம் குறித்த வதந்திகளை அழித்துவிட்டனர். ஒரு வலைத்தளத்துடன் பேசிய அவரது நண்பர்கள் ஊகங்களை குறைத்துள்ளனர். “நாங்கள் அவளுடைய குழந்தைப் பருவத்திலிருந்தே செய்து வருகிறோம், அவளுடைய திருமணத்தைப் பற்றி எங்களுக்குத் தெரியாது” என்று அவரது நண்பர் ஒருவர் வலைத்தளத்திடம் தெரிவித்தபோது, ​​அதைக் கேட்டதும் அவர்கள் சிரித்தார்கள்.

பிக் பாஸ் தமிழில் பார்வையாளர்களின் மனதை வென்றெடுப்பதற்காக அவர் நிகழ்ச்சியில் கொஞ்சம் மாறவில்லை என்றும் அவரது கதாபாத்திரத்தை போலியாக மாற்றவில்லை என்றும் அவர்கள் கூறுகின்றனர். அவர்களைப் பொறுத்தவரை, அவர் ஒரு மகிழ்ச்சியான நபர் மற்றும் இதயத்தில் ஒரு சுத்தமான நபர்.

லோஸ்லியா மரியனேசன் இலங்கையைச் சேர்ந்த ஒரு தமிழர். அவர் ஒரு தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர்.

Source News :

Losliya Mariyanesan has become the sweetheart of youths in Tamil Nadu after entering the Bigg Boss Tamil 3 house. With her charming smile and humble behaviour, the Sri Lankan TV anchor has impressed the audience.

Indeed, in a matter of weeks, Losliya has got an army of fans and dedicated fan pages on social media sites. Every single aspect of her life has drawn the attention of the viewers, but a strange rumour, which is doing rounds online from the last few days, about her marriage has come as a big shock to the fans.

Speculations claim that Losliya had hidden the truth and entered the Tamil reality show. An apparent wedding snap gave credence to the rumours and it was said that her relationship ended with a divorce.

However, her friends have now cleared the rumours about Losliya’s wedding. Speaking to a website, her friends have lambasted the speculations. “We have been doing since her childhood and we are not aware of her wedding,” a friend of her told the website while adding that they laughed it off upon hearing it.

They claim that she has not changed a bit in the show and not faking her character to win the hearts of the audience in Bigg Boss Tamil. According to them, she is a jovial person and a clean-person at heart.

Losliya Mariyanesan is a Tamilian from Sri Lanka. She is a TV anchor by profession.